A2 K37 PRO_PHAN BỘI CHÂU_NGHỆ AN
A2 K37 PRO!
A2 K37 PRO!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  GalleryGallery  
Top posters
winterlove
Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 Vote_lcapCassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 I_voting_barCassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 Vote_rcap 
bo*m`
Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 Vote_lcapCassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 I_voting_barCassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 Vote_rcap 
fire_phoenix_Quy@2K37
9X_pRO_songlongvodoi
quy_tien
frozenwinter
Kakashi
super admin
summersun
tinh251993
Bài gửiNgười gửiThời gian
Kì thi học sinh giỏi tỉnh năm '09-'10 Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 MasterTue Jun 12, 2012 12:04 pm
Khai giảng lớp luyện thi N2 và N3 tại Trung tâm Nhật Ngữ Top Globis Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 MasterWed Feb 15, 2012 3:55 pm
Aoe empiresx Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 MasterThu Oct 06, 2011 4:25 pm
Học tiếng Nhật - Top Globis Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 MasterSat Sep 24, 2011 10:49 am
Học tiếng Nhật - Top Globis Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 MasterThu Aug 18, 2011 10:35 am
Thông báo khẩn cấp Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 MasterTue Aug 16, 2011 11:34 pm
bữa đi nhởi có chụp ít ảnh up ae coi :) Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 MasterFri Jul 29, 2011 9:57 am
ảnh cuối cấp ... Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 MasterFri Jul 29, 2011 1:39 am
đi nhởi tiếp nào ... xD Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 MasterThu Jul 28, 2011 5:29 pm
đi chơi nào .... xD Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 MasterThu Jul 14, 2011 10:18 pm
Update thông tin đê! Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 MasterSat Jul 09, 2011 9:04 am

Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em!

Go down 
frozenwinter
bo*m`
Hoàng Handsome
summersun
winterlove
9 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
Tác giảThông điệp
winterlove
Admin
Admin
winterlove

<b><i>ScorePro</i></b> 0

Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em!   Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 EmptySun Jan 03, 2010 9:53 am

First topic message reminder :

Đây là một trong số vô vàn ngôi nhà của cass Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 870764 Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 870764 Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 870764 Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 870764
Cassiopeia chào đón tất cả mọi người
Allway keep the faith!
Allway 5 : Yunho-Jeajoong-Changmin-Junsu-Yochun!
We are cassiers! We love TVXQ! TVXQ is No.1! Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 870764 Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 870764 Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 870764

Được sửa bởi winterlove ngày Wed Jan 27, 2010 1:19 am; sửa lần 1.

Tác giảThông điệp
linh_A2
member
member
linh_A2

<b><i>ScorePro</i></b> 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em!   Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 EmptyWed Jan 27, 2010 1:00 am

Jae iu ah... 24 rùi đấy... Mãi luôn vui vẻ nha anh. Luôn giữ nụ cười
trên môi nha. Cass yêu nụ cười của anh lắm đó Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 8
Đừng bao giờ thay đổi. Jae ah, hãy luôn là chính mình nhá. Hãy luôn là 1
JaeJoong xinh đẹp, dễ thương, hâm hâm nhưng luôn quan tâm đến mọi
người, tràn đầy niềm tin và nghị lực (cái này khiến em yêu anh nhất đó Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 9 ) Đó là JaeJae mà
Cass biết và sẽ luôn luôn yêu quý. Hãy cùng Cass trải qua giai đoạn khó
khăn này nha. Cass sẽ mãi ở bên anh và DBSK Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 116
Ước gì anh có thể đọc được những dòng này... Ước gì anh biết được rằng, ở
1 nơi xa xôi như VN, luôn có những con người ngày ngày yêu quý và thầm
cầu nguyện cho DBSK mãi mãi hạnh phúc Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 83
linh_A2
member
member
linh_A2

<b><i>ScorePro</i></b> 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em!   Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 EmptyWed Jan 27, 2010 1:02 am

Yaaaaaa.
Happy birthday oppa.Mới đây mà oppa lại thêm 1 tuổi nữa rồi,nhanh thật oppa nhỉCassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 4.
Best wishes 4 oppa.
Mong umma sẽ mãi mãi sánh bước cùng dbsk.Saranghaeyo!
/5-3=0/
linh_A2
member
member
linh_A2

<b><i>ScorePro</i></b> 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em!   Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 EmptyWed Jan 27, 2010 1:04 am

Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 Tim

Happy birthday umma JaeJoongie
hôm nay sinh nhật umma rồi,thực
sự rất mong umma có được một
sinh nhật vui vẻ,hạnh phúc bên
gia đình và các oppa khác.

Thực sự chả biết nên chúc anh
điều gì vì hôm nay có tất cả các
Cass của chúng ta đều chúc anh
nhưng em chỉ muốn chúc anh luôn
luôn hạnh phúc để luôn luôn tỏa sáng
nụ cười của mình.

Happy Birthday JJ Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 483689
linh_A2
member
member
linh_A2

<b><i>ScorePro</i></b> 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em!   Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 EmptyWed Jan 27, 2010 1:06 am

26/1 òi! Jaejoong lại thêm 1 tuổi nữa.

Jae à, anh luôn là người đẹp nhất trong mắt em, nhưng mà cũng là người
hâm đơ nhất nữa.

Hay lun hạnh phúc anh nhé! Và lun là người anh cả ấm áp của DB nữa.

DB và Cass lun bên cạnh anh!
Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 77274 Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 77274
linh_A2
member
member
linh_A2

<b><i>ScorePro</i></b> 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em!   Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 EmptyWed Jan 27, 2010 1:12 am

Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 290451 Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 290451 Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 290451 oppa ơi, em buồn ngủ lắm rồi, bài tập em còn chưa làm xong nựa
anh sinh nhật vui vẻ
cảm ơn thượng đế đã mang đến cho đời một vị thần sánh vai với các cường quốc 5 châu
.......................................................................
cảm ơn mọi người đã viết thật hay cho em cop zề Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 814859 Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 814859
Sr JJ vì em ko giỏi văn nhưng ty của em dành cho anh = cả cassier cộng lại
so ~~ I love you more than i can say
fire_phoenix_Quy@2K37
MOD
MOD
fire_phoenix_Quy@2K37

<b><i>ScorePro</i></b> 7

Bài gửiTiêu đề: Re: Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em!   Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 EmptyWed Jan 27, 2010 9:38 pm

lớp ta có 1 Linh thôi nhỉ :S

chúc mừng thêm lần nữa lè lưỡi
winterlove
Admin
Admin
winterlove

<b><i>ScorePro</i></b> 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em!   Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 EmptyWed Feb 03, 2010 9:44 am

Cùng thưởng thức bài mới của DBSK nào:
winterlove
Admin
Admin
winterlove

<b><i>ScorePro</i></b> 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em!   Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 EmptyTue Feb 09, 2010 8:28 pm

Chuẩn bị đến sinh nhật út Minie rồi, cass chuẩn bị chúc mừng sinh nhật oppa nào!
Sinh nhật lại trúng vào mồng 5 Tết nên không mua kẹo mút cho mấy bạn được rồi! Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 1324
fire_phoenix_Quy@2K37
MOD
MOD
fire_phoenix_Quy@2K37

<b><i>ScorePro</i></b> 7

Bài gửiTiêu đề: Re: Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em!   Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 EmptySat Feb 13, 2010 6:00 pm

nhóm mới ak bây :S
bo*m`
Admin
Admin
bo*m`

<b><i>ScorePro</i></b> 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em!   Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 EmptySat Feb 13, 2010 9:19 pm

Nhóm mô mới, mi hỏi vớ vỉn rứa lè lưỡi
winterlove
Admin
Admin
winterlove

<b><i>ScorePro</i></b> 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em!   Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 EmptySat Feb 13, 2010 9:24 pm

fire_phoenix_Quy@2K37 đã viết:
nhóm mới ak bây :S
Trời ơi, bực mình với bạn Quý nhà ta quá đi thôi! Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 929
bo*m`
Admin
Admin
bo*m`

<b><i>ScorePro</i></b> 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em!   Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 EmptySat Feb 13, 2010 9:29 pm

Có lẹ thông cảm cho bạn, với Quý Thành cũng như mấy thằng ct thì "game is life" laugh
winterlove
Admin
Admin
winterlove

<b><i>ScorePro</i></b> 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em!   Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 EmptySat Feb 13, 2010 9:38 pm

Nể mặt bạn Quỳnh, bổn cô nương tha cho bạn Quý lần đầu! Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 920134 Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 920134 Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 920134
bo*m`
Admin
Admin
bo*m`

<b><i>ScorePro</i></b> 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em!   Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 EmptySat Feb 13, 2010 10:40 pm

Hè hè, cảm ơn đã nể mặt t nha Cười đểu
fire_phoenix_Quy@2K37
MOD
MOD
fire_phoenix_Quy@2K37

<b><i>ScorePro</i></b> 7

Bài gửiTiêu đề: Re: Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em!   Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 EmptySat Feb 13, 2010 11:43 pm

ai nói đó ... tau vẫn hát thường xuyên đó thôi ... nhưng nỏ hiểu tiếng Hàn nên nỏ chú ý ... hát mà h0k hiểu thỳ bây thích mấy "anh" DBSK" thôi chứ có âm nhạc gì đâu mà nói tau laugh
bo*m`
Admin
Admin
bo*m`

<b><i>ScorePro</i></b> 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em!   Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 EmptySun Feb 14, 2010 9:20 am

Tất nhiên là thích cả mấy anh thích cả nhạc rồi, cái gì cũng phải có nguyên nhân rõ ràng chơ, nghe nhạc thì ai chả nghe lè lưỡi
winterlove
Admin
Admin
winterlove

<b><i>ScorePro</i></b> 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em!   Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 EmptySun Feb 14, 2010 11:36 am

Thế bữa mô có dịp phải bắt H. Quý hát cho cả nhà nghe mới được Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 1324
bo*m`
Admin
Admin
bo*m`

<b><i>ScorePro</i></b> 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em!   Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 EmptySun Feb 14, 2010 1:59 pm

Hơ, bữa đi karao hấn hát đó chi, hát hồi bị giành mic vì không biết nhạc cười lăn lộn cười lăn lộn
winterlove
Admin
Admin
winterlove

<b><i>ScorePro</i></b> 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em!   Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 EmptyTue Feb 16, 2010 9:12 am

Thành thật gửi lời xin lỗi đến oppa Junho nha! Ngày 6/2 là sinh nhật oppa nhưng do bọn em tưởng SN oppa vào 6/1 nên đã không chúc mừng Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 246682
winterlove
Admin
Admin
winterlove

<b><i>ScorePro</i></b> 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em!   Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 EmptyTue Feb 16, 2010 9:17 am

Jung Yunho...
Anh đến thế giới này với
số kiếp để làm một vị thần...
... một vị thần mang đến ánh sáng
... một vị thần mang đến hạnh phúc
... một vị thần mang đến yêu thương
... một vị thần ... của những vị thần Phương Đông.
fire_phoenix_Quy@2K37
MOD
MOD
fire_phoenix_Quy@2K37

<b><i>ScorePro</i></b> 7

Bài gửiTiêu đề: Re: Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em!   Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 EmptyWed Feb 17, 2010 10:58 am

cho em 1 điểu ước nhỏ nhoi đc ko @.@
winterlove
Admin
Admin
winterlove

<b><i>ScorePro</i></b> 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em!   Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 EmptyWed Feb 17, 2010 2:35 pm

Cứ ước tự nhiên đi em Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 165838 Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 165838 Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 165838 Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 165838
winterlove
Admin
Admin
winterlove

<b><i>ScorePro</i></b> 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em!   Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 EmptyWed Feb 17, 2010 2:40 pm

Happy birthday to Shim Changmin!

Minnie à.. Lại thêm một tuổi mới nữa rồi..

Hãy cứ mãi bình yên như thế anh nhé..

Hãy cứ mãi là một Shim Changmin như vậy..

Hãy cứ mãi là một maknae của Dongbangshinki..
winterlove
Admin
Admin
winterlove

<b><i>ScorePro</i></b> 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em!   Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 EmptyWed Feb 17, 2010 2:43 pm

Shim Changmin...
Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 RL0.7162472_1_1
winterlove
Admin
Admin
winterlove

<b><i>ScorePro</i></b> 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em!   Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 EmptyWed Feb 17, 2010 2:47 pm

Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 HS0.7162629_1_1

Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 T70.7162619_1_1

Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 4G0.7162623_1_1
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em!   Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em! - Page 3 Empty

Cassiopeia của Dong Bang Shin Ki đây anh em!
Trang 3 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
 Similar topics
-
» video Cam Dong
» dong phuc